1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Report SCAM - MakemoneyVIP vào trả lời

Discussion in 'Khiếu Nại & Tranh Chấp' started by sato002, Mar 19, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. anh là người bán hộ và nó là kẻ tham lam :)) nó ko thanh toán anh ko vác tiền túi ra đền đc đâu em

2. =)) nói mà ngu mang tiếng đi bán lại VPS :)) tìm hiểu đi rồi nói nhé

3. nhanh đi báo công an làm việc nào ! chứ tôi với cậu thì liên quan gì đến cái forum này ra công an là OK nhất :)

4. sato002

sato002

26
    11
    0
    oh vậy à . Vậy m ko phải là thằng đi bán lại vps sao . Nào là bên kỹ thuật , nghĩ mà mắc ói quá . Cũng đi mua vps của ng khác bán cho tôi nhé. Lập luận thì ko có 1 câu nào có lý , ko trả lời được 1 câu nào của t . Ý định scam thì rõ ràng mà còn nguỵ biện vòng vo

5. sato002

sato002

26
    11
    0
    mod ? - không hiểu admin nghĩ gì mà tuyển được 1 thằng như vầy vào làm mod :))) . proof đã post đẩy đủ , hắn ko có 1 lời giải thích nổi trong khi proof quá chính xác . Ấy vậy tuyên bố không bảo hành - đây chính là tuyên bố SCAM luôn :) . AE cẩn thận khi gd vs loại ng này

6. ak tiền nào của đấy mà :)) lên học cách chịu chơi đi giờ muốn bảo hành đơn giản thôi thanh toán số tiền kia đi sẽ có liền :D vps đây đầy :))

7. tong so thanh toan dot 1 thanh toan 100 %
    dot 2 thanh toan
    dot 3 thanh toan
    dot 4 20 con 35$ ==>>>735K ==> da thanh toan
    dot 5 160 + 20 con 4 core ram 3,6 da thanh toan 2 trieu 677k no lai 2 trieu 677
    dot 6 lay 100 con da giao 70 con + 31 con da thanh toan 70 $ n? l?i 70 $
    dot 7 lay them 40 con da giao 28 $ no lai 28 $

8. sato002

sato002

26
    11
    0
    Đừng cố đem cái thanh toán nốt 100% vào . proof và log chat 2 lô đầu tiên tính sao boy ? .

9. thanh toán đi :)) bảo hành liền này :) ANH EM CẨN THẬN NHÉ :) TỐT NHẤT LÀ ĐỪNG MUA VPS CỦA MÌNH KHI KO CÓ TIỀN =))

10. CÁI PROOF THÌ NÓI LÊN Ý NGHĨA GÌ KHI MÀ KO THANH TOÁN MÀY NGHĨ TAO CHO MÀY VPS DÙNG AK :))

11. sato002

sato002

26
    11
    0
    này nhé , kể cả proof log chat đã thương lượng hold tiền khi mua vps cũng có nhé . Vps sử dụng 1 ngày die , đòi thanh toán 100% với bảo hành @@

12. ak đó là do mày vi phạm :) làm die thì nghỉ bảo hành nhá ..

13. sato002

sato002

26
    11
    0
    này , nếu mày có bảo hiểm , hay mày chịu trung gian hold tiền , tao sẵn sàng giao hết 100% số tiền nhé . Nếu admin diễn đàn này có gì làm uy tín . Tôi sẵn sàng giao tiền cho admin trung gian luôn nhé . Cái loại ng ngay từ đầu tiên đã ko chịu giao dịch trung gian -> ý định scam ngay từ đầu . tiếc quá ko nhận ra sớm

14. sato002

sato002

26
    11
    0
    mày cho tao cái proof vi phạm đi ?

15. yên tâm đi tao cũng thông báo với khách của tao là ko thanh toán mày mà :)) mới lại bán hay ko bán với tao có quan trọng gì đâu :)) chỉ khổ cho mày mất đi 1,6
    uh người cung hàng cho tao bảo ko giải quyết cho mày :) vậy sao những ng khác tao vẫn giải quyết :) mày khôn quá rồi =)) thôi cút đi tìm chỗ khác mà kiếm ăn tao ko ngu để mày scam đâu

16. mày ko hiểu thế nào là làm hàng gg ak :) ngu lắm học thêm đi chẳng qua định lật ngửa ván bài xong lấy thệm lấy thêm rồi ko thanh toán :( nghĩ mà thảm mày khôn thế bao giờ mới chết

17. sato002

sato002

26
    11
    0
    bao nhiêu câu hỏi đặt ra từ tao , từ ng khác , từ admin . Sao m ko trả lời được câu nào vậy boy :)

18. imbotmachine

imbotmachine Administrator Staff Member

591
    77
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    thôi anh khách hàng là trên hết mà a. mình làm dịch vụ nên chịu thiệt 1 chút thôi a

19. sato002

sato002

26
    11
    0
    Mình trả tiền gần 500 con vps . trong khi chỉ được sử dụng vài chục con vps trong 20 ngày . Đây là đoạn chat sẽ biết ai là ng chịu thiệt

imbotmachine likes this.
  20. imbotmachine

imbotmachine Administrator Staff Member

591
    77
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    ung ho quy~

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page